ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการประกวดกระทง และนางนพมาศ เนื่องในโครงการจัดงานประเพณีลอยกระทง เทศบาลตำบลวังวิเศษ ประจำปี 2566
วันจันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ ได้ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการประกวดกระทง และนางนพมาศ เนื่องในโครงการจัดงานประเพณีลอยกระทง เทศบาลตำบลวังวิเศษ ประจำปี 2566 ณ ลานอเนกประสงค์ ข้างอาคารบรรเทาสาธารณภัย โดย คุณครูสุภาภรณ์ เหมือนเนียม ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการประกวดนางนพมาศ และคุณครูวรรณวิศา ศรียวง ร่วมเป็นคณะกรรมการตัดสินการประกวดกระทง
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/27112023_3-724x1024.jpg)