ฉีดวัคซีนป้องกันมะเร็งปากมดลูกให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
วันพุธ ที่ 30 สิงหาคม 2566 โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ได้รับความอนุเคราะห์จากเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลวังวิเศษฉีดวัคซีนป้องกันมะเร็งปากมดลูกให้กับนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เพื่อสร้างเสริมภูมิคุ้มกันโรคมะเร็งปากมดลูกให้กับนักเรียน
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/30082023_1-724x1024.jpg)