ประชุมแนวทางการดำเนินงานการจัดการขยะมูลฝอย
วันพุธ ที่ 26 กรกฎาคม 2566 ตัวแทนผู้บริหาร ตัวแทนครู และตัวแทนนักเรียนโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ร่วมประชุมแนวทางการดำเนินงานการจัดการขยะมูลฝอยกับตัวแทนบุคลากรเทศบาลตำบลวังวิเศษเพื่อไม่ทําให้เกิดผลกระทบต่อสิ่งแวดล้อม และไม่ก่อให้เกิดอันตรายต่อสุขภาพ พร้อมเสนอแนวทางการป้องกันกลิ่นเหม็นและการแพร่กระจายของเชื้อโรคสู่สภาพแวดล้อม
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366316301_762570342337868_157799957530281341_n.jpg)