แลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการพัฒนาโรงเรียนคุณธรรมกับตัวแทนผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนแกนนำพัฒนาโรงเรียนคุณธรรม
วันพฤหัสบดี ที่ 8 มิถุนายน 2566 โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ ภายใต้การนำของ นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ให้การต้อนรับและร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้กระบวนการพัฒนาโรงเรียนคุณธรรมกับตัวแทนผู้บริหาร คณะครูและนักเรียนแกนนำพัฒนาโรงเรียนคุณธรรมของโรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยาเพื่อเป็นแนวทางในการพัฒนาและสร้างแรงบันดาลใจในการพัฒนาคุณธรรม โดยมุ่งหวังสานต่อพระราชประสงค์พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดช มหาราชบรมนาถบพิตรให้สัมฤทธิ์ผล
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/352831984_729419605652942_7639872839414583307_n.jpg)
ภาพกิจกรรมเพิ่มเติม>>>>>>>>>>>>>>>>>>https://drive.google.com/drive/folders/1-6zbkYJZEjGe7pzyBk5BMHkxSidJJ4aH?fbclid=IwAR20mUpFlcqWNe1rDs7cDZZwv2S8ZqefgksJWhF4POvX77J2lesiiTXcs_Y