กิจกรรม “สร้างสรรค์ ปันสุข ให้น้อง”
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/06012024_1-724x1024.jpg)
นเสาร์ ที่ 6 มกราคม 2567 นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ จัดกิจกรรม “สร้างสรรค์ ปันสุข ให้น้อง” โดยร่วมกันพัฒนาปรับปรุงภูมิทัศน์ห้องสมุด และจัดกิจกรรมนันทนาการให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านในปง ในการนี้ได้รับความอนุเคราะห์จากนางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ และ นายวินิต คงหน่อ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านในปง ตัวแทนครูที่ปรึกษานักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 และตัวแทนครูโรงเรียนบ้านในปงเป็นอย่างดี ส่งผลให้กิจกรรม “สร้างสรรค์ ปันสุข ให้น้อง” ณ โรงเรียนบ้านในปง บรรลุตามวัตถุประสงค์ ทุกประการ