สืบสานประเพณีทอดกฐินสามัคคี ณ วัดในปง
วันจันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ พร้อมตัวแทนคณะครูร่วมสืบสานประเพณีทอดกฐินสามัคคี ณ วัดในปง ตำบลอ่าวตง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/27112023-724x1024.jpg)
วันจันทร์ ที่ 27 พฤศจิกายน 2566 นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ พร้อมตัวแทนคณะครูร่วมสืบสานประเพณีทอดกฐินสามัคคี ณ วัดในปง ตำบลอ่าวตง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง