ผลงานผ่านเข้ารอบชิงชนะเลิศ ระดับประเทศ โครงการประกวดโปสเตอร์ “การสวมหมวกนิรภัย 100 เปอร์เซ็นต์” ประจำปี 2566
โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ขอแสดงความยินดีกับนางสาวณิศรา ศรีเพชร์ และนางสาวปาริชาติ รอดจินดา นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 และนางจุฑารัตน์ ใจบุญ ครูผู้ควบคุมนักเรียน ส่งผลงานผ่านเข้ารอบชิงชนะเลิศ ระดับประเทศ โครงการประกวดโปสเตอร์ “การสวมหมวกนิรภัย 100 เปอร์เซ็นต์” ประจำปี 2566 ประเภทประชาชนทั่วไป จากกรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/08112023-1-724x1024.jpg)