ร่วมกิจกรรมนิทรรศการตลาดนัดหลักสูตรอุดมศึกษา ครั้งที่ 25
วันศุกร์ ที่ 18 สิงหาคม 2566 งานแนะแนวโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์นำนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ร่วมนิทรรศการตลาดนัดหลักสูตรอุดมศึกษา ครั้งที่ 25 ณ Convention Hall ศูนย์ประชุมนานาชาติฉลองสิริราชสมบัติครบ 60 ปี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/18082023_1-724x1024.jpg)