กิจกรรมเนื่องในวันวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
วันศุกร์ ที่ 28 กรกฎาคม 2566 โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ นำโดย นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วยตัวแทนคณะครู ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม จุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ศาลาประชาคม อำเภอวังวิเศษ
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363393805_762572915670944_3543511087541183961_n.jpg)