การประกวดกระทง ประจำปี 2566
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/20122023_1-724x1024.jpg)
วันพุธ ที่ 20 ธันวาคม 2566 นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ มอบเกียรติบัตรแสดงความยินดีแก่ห้องเรียนที่ชนะการประกวดกระทง ประจำปี 2566 เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้แก่นักเรียน พร้อมส่งเสริมและสนับสนุนการเข้าร่วมกิจกรรมอันเป็นการสืบสานประเพณี วัฒนธรรมที่ดีงามให้คงอยู่สืบไป