ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
วันศุกร์ ที่ 1 ธันวาคม 2566 ตัวแทนนักเรียนโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ร่วมกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณประโยชน์ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ร่วมกับอำเภอวังวิเศษ ณ วังผาเมฆ หมู่ที่ 7 ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/01122023_2-724x1024.jpg)