มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ที่เข้าร่วมโครงการจิตอาสาทำความดีเพื่อสังคม
วันจันทร์ ที่ 4 ธันวาคม 2566 พระครูปลัดเสฏฐวุฒิ พุทฺธสโร เจ้าอาวาสวัดวังมะปราง (น้ำฉ่า) มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ที่เข้าร่วมโครงการจิตอาสาทำความดีเพื่อสังคม ณ วัดวังมะปราง (น้ำฉ่า) ตำบลวังมะปราง อำเภอวังวิเศษ จังหวัดตรัง
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/04122023_1-724x1024.jpg)