ประชุมเตรียมความพร้อมการจัดประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง
วันพุธที่ 29 พฤศจิกายน2566 งานเครือข่ายผู้ปกครอง กลุ่มบริหารกิจการนักเรียน โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ นำโดยนางสาวทิพย์รวี ยอดเดชา หัวหน้ากลุ่มบริหารกิจการนักเรียนได้ประชุมเตรียมความพร้อมการจัดประชุมเครือข่ายผู้ปกครอง เพื่อเตรียมกำหนดการ ขั้นตอนในการจัดประชุม รวมทั้งกำหนดบทบาทหน้าที่ของเครือข่ายผู้ปกครอง
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/29112023_1-724x1024.jpg)