ร่วมให้การต้อนรับนางสาวธิติมา เดชภักดีและคณะผู้มาส่งจากโรงเรียนเกาะสมุย
วันศุกร์ ที่ 27 ตุลาคม 2566 นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ พร้อมตัวแทนคณะครูและบุคลากรโรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์ร่วมให้การต้อนรับนางสาวธิติมา เดชภักดีและคณะผู้มาส่งจากโรงเรียนเกาะสมุย เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ครู โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/27102023-724x1024.jpg)