กิจกรรม “ชิม ช็อป โชว์ 2023 ตลาดนัดการศึกษาตรัง”
วันที่ 25-27 กรกฎาคม 2566 โรงเรียนรัษฎานุประดิษฐ์อนุสรณ์นำโดย นางสาวอุไรวรรณ ทองเสน่ห์ ผู้อำนวยการสถานศึกษา นำตัวแทนคณะครูและนักเรียนร่วมกิจกรรม “ชิม ช็อป โชว์ 2023 ตลาดนัดการศึกษาตรัง” ซึ่งจัดโดยสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดตรัง ร่วมกับ วิทยาลัยสารพัดช่างตรัง ณ วิทยาลัยสารพัดช่างตรัง เพื่อส่งเสริมให้เกิดการแลกเปลี่ยนเรียนรู้และร่วมเวทีจัดแสดงผลงานในนิทรรศการ Best Practice พระบรมราโชบายรัชกาลที่ 10
![](http://ratsadanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366072725_762566535671582_3772038750132365470_n.jpg)
ภาพกิจกรรมเพิ่มเติม>>>>>>>>>>>>>>>>https://drive.google.com/drive/folders/1mzas-aid2hLYOpfVnc8_FCrHofX6uyiS?fbclid=IwAR02a8_G3_ltWErmy69s-CnYH_qFV0bbVCwYEaJO86LbOiwJYBvLYo-7KSg